CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

* ~ .. กลิ่นอับที่รองเท้า และ เท้า .. ทำยังไงให้หายไปดีคะ .. ~ *

พี่ชายเราเวลาถอดรองเท้าผ้าใบออกมาแล้วมีกลิ่นรุนแรงมากเลยอ่ะค่ะ ..
    ทั้งที่รองเท้า และเท้าเค้าเลย ..
    ไม่ทราบว่าทำยังไงถึงจะทำให้กลิ่นนี้มันจางลง หรือหายไปได้บ้างคะ ..
    หรือมีผลิตภัณฑ์อะไรช่วยมั๊ยอ่ะคะ .. แนะนำที ..

จากคุณ : น้องสาวค่ะ .. - [ 24 ส.ค. 48 14:33:08 A:61.91.180.16 X: TicketID:077610 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป