CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครเชี่ยวชาญเรื่อง aroma therapy บ้างครับ

พักนี้งานหนักเละเครียดมาก เวลากลับบ้านมารู้สึกไม่ค่อยมีเเรง บางทีก็มีปวดหัวตึบๆ กลับมาด้วย นอนก็หลับไม่ค่อยสนิท ขนาดหาเวลาออกกำลังกายบ้างเเล้วนะเนี่ย พอดีมันเเว้บๆ เข้ามาในหัวว่าถ้าในห้องมีกลิ่นหอมอ่อนๆ ก็อาจจะช่วยให้จิตใจผ่อนคลายได้ อาจจะช่วยให้หลับดีขึ้น

เข้าคำถามนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้ไม้ว่ามีผลิตภัณฑ์ยี่ห้อไหนบ้าง คืออยากได้เเบบสำเร็จรูปอ่ะครับ ประมาณว่าผสมกลิ่นนู้นกลิ่นนี้มาเสร็จเเล้ว เคยซื้อ lavender มาหยดที่หมอน กลับไม่ work เพราะเหม็นเกินไป ฉุนด้วย อยากได้แบบที่ผสมมาเสร็จแล้ว ไม่อยากได้เเบบจุดครับเพราะห้องเเอร์ ไม่ทราบว่ามีรึเปล่า ไม่เกี่ยงราคาครับ

จากคุณ : macleans - [ 28 ส.ค. 48 22:22:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป