CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะทำยังไงดี เมื่อของแฟนเก่า ใหญ่กว่าของแฟนใหม่ ผู้ชายเค้าจะรู้มั้ยคะ?

คือว่าเกิดปัญหาที่ใหญ่หลวง สำหรับลูกผู้หญิงที่มีผู้ชายคนแรก และคนสุดท้าย(มั้ง) มาให้หนุ่มๆห้องนี้ได้เยอะเย้ยซะแล้วค่ะ(ก็เห็นไปสะใจๆ อะไรกันในกระทู้แนะนำนั่นหน่ะ)

มีแฟนก่อนนี้ มีอะไรกันแล้ว
    เลิกกันแล้วระยะยาวแล้วพอควร

พอมีคนใหม่ ซึ่งตอนนี้ยังไม่เคยมีอะไรกัน(แบบเรียบร้อยอ่ะนะคะ) ก็มีกอด จูบ ลูบ คลำกันบ้าง และไอ้ลูบคลำนี่แหละทำให้พบว่าของคนใหม่ "เล็ก" กว่าของคนเก่ามากโข

ตอนนี้ก็ทำเป็นหญิงเอียงอายบอกปัด ไม่เอาๆ ขอเค้าว่าอย่าทำอะไรเราเลย แต่ไม่ได้บอกเหตุผล ..

คือปัญหาของเราคือ ถ้าของคนใหม่เล็กกว่า แล้วมีอะไรกับเรา เค้าจะรู้สึกมั้ยคะว่าเราเคยผ่านอะไรที่ใหญ่กว่ามาก่อน ... แล้วทำไงดีคะให้มันราบรื่น แล้วถ้าของเค้าเล็กกว่า เวลาใส่แล้วเราจะรู้สึกมั้ยง่ะ --*--

ว๊ากกกกกก พูดแล้วเขิน...แต่ไม่รู้จะไปถามใครที่ไหนแล้วง่ะ

จากคุณ : เรื่องที่ผู้ชายไม่อยากให้เกิด - [ 2 ก.ย. 48 21:51:20 A:61.91.105.156 X: TicketID:103969 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป