CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

.......< < < ไฮไลท์ขอบตาแบบนี้ (หรือสีใกล้เคียงแบบนี้..) ทำยังไง/ ใช้ของอะไรคะ> > > . . . มีภาพประกอบค่ะ ^ ^

อยากได้ตาสว่างนิดๆแบบนี้น่ะค่ะ ตอนนี้เราก็ใช้เป็นปากกาของshu ฯ  ที่ด้านนึงจะเป็นสีชมพูขาวธรรมดา ด้านนึงจะเป็นชมพูชิมเมอร์...มันก็โอเคในระดับนึงน่ะค่ะ แต่ยังไม่ค่อยชอบเท่าไร ..อยากได้ที่มันออกเป็นขาวอมเหลืองนิดๆ(ไม่ขาวล้วน)อย่างในรูปมากกว่าน่ะค่ะ...พอจะทราบไม๊คะ ว่ามีของอะไรที่ใช้แล้วจะออกมาสีคล้ายๆแบบนี้บ้างน่ะค่ะ...เป็นสำหรับไฮไลท์ตาโดยตรง หรือ แบบ เป็นอายแชโดว์ที่สีประมาณนี้  ก็ได้นะคะ  เพราะเห็นบางคนเค้าบอกว่า เค้าก็เอาอายแชโดว์นี่ล่ะ มาเขียนๆ ไม่ได้ใช้แบบเป็นไฮไลท์เตอร์สำหรับตาโดยเฉพาะ...ขอคำแนะนำด้วยนะคะ  

แฮ่ๆ พิมผิดเพี๊ยบ เพิ่งตื่นนอน..- -'
    ขอบคุณค่ะ  = )

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 48 10:33:01

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 48 10:30:46

จากคุณ : L e g a L L y - [ 8 ก.ย. 48 10:21:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป