CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอโทษค่ะไม่ได้ลามกนะ แต่อยากรู้ค่ะ

คืออยากทราบว่า หลังมีอะไรกับแฟนแล้วเนี่ย ต้องรีบไปล้างรึเปล่าคะ พอดีเพลียมากเลยเผลอหลับไปหน่ะค่ะ ค่อยมาล้างอีกทีตอนเช้า เป็นไรรึเปล่าคะ แต่รู้สึกว่า มันมีกลิ่นไม่ค่อยดีเลยค่ะ เกิดจากอะไรคะ

จากคุณ : Moomu - [ 8 ก.ย. 48 12:17:50 A:203.156.22.197 X:203.130.159.3 TicketID:104115 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป