CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หมอห้ามมี Sex ระหว่างตั้งครรภ์ ทำยังไงดีคะ คุณผู้ชายช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ตั้งครรภ์ได้ 3 เดือนค่ะ มีปัญหาเคร่งเครียดเรื่องงานและเรื่องครอบครัวไม่น้อยก็เลยปวดท้อง ไปตรวจดูพบว่ามดลูกบีบรัดตัวไม่คลาย ตอนนี้นอนพักจนหายปวดแล้ว แต่ว่าคุณหมอยังขอร้องให้งดเพศสัมพันธ์ก่อน ลำบากใจจะแย่อยู่แล้วค่ะ ปรกตินอนกันอาทิตย์ละ 3 ครั้ง ตอนนี้ทำไม่ได้เลย เกรงว่าสามีจะเก็บกดและไประบายออกกับผู้หญิงข้างนอกค่ะ แต่ว่าก็ได้ทำ oral sex ให้กับเค้านะคะ แต่เค้าไม่สามารถเสร็จได้ นอกจากนอนกันจริงๆ เครียดจังค่ะ คุณผู้ชายที่มีประสบการณ์ภรรยาตั้งครรภ์ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

จากคุณ : business woman - [ 9 ก.ย. 48 14:03:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป