CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เครื่องสำอาง MAX FACTOR ไม่เห็นมีใครพูดถึงกันเลย ???

คือได้ยินพี่คนนึงที่บอดมาดอนน่าบอกว่า มาดอนน่าใช้ยี่ห้อนี้ แต่เท่าที่อ่านๆในห้องนี้มา ไม่เห็นมีใครพูดถึงกันเลย แล้วเครื่องสำอางอันนี้นี่มันดังระดับไหนหรอครับ ระดับMAC,shu,BB,Nars ป่าวอะครับ

ปล. รูปเจ๊แม่อันนี้ผมเจอในบอร์ดมาดอนน่าเมืองนอก เจ้าของรูปใช้ชื่อรูปว่า MAX FACTOR.jpeg  ผมไม่แน่ใจว่ามาดอนน่าถ่ายโฆษณาให้กับแบรนด์นี้จริงๆหรือเปล่า หรือว่าเป็นแค่ชื่อรูป   แต่รูปก็สวยดีนะคับ แล้วเครื่องสำอางอันนี้นี่มันดังระดับไหนหรอครับ ระดับMAC,shu,BB,Nars ป่าวอะครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 48 14:48:28

จากคุณ : juicyberry - [ 10 ก.ย. 48 13:46:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป