CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หลังจากลองมีอะไรครั้งแรก เค้าก็โทษเราว่า

ก่อนอื่นออกตัวก่อนค่ะว่า
    ดิฉันอายุ26 ยังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์ค่ะ นิ้วก็ไม่เคยเข้าข้างใน
    เคยแต่ภายนอก ก็ถึงจุดที่คิดว่าน่าจะสุดยอดมังคะ
    ประมาณอาทิตย์ที่แล้วลองมีอะไรกับแฟนครั้งแรก
    แฟนลองใช้นิ้วก่อนค่ะ
    แรกๆเจ็บจนเอาเข้าไปไม่ได้เลย
    ก็ลองมาเรื่อยจนวันนี้เอาเข้าไปได้มากขึ้นเรื่อยๆ และหมดความยาวในที่สุด
    ดิฉันมีอารมณ์ และมีน้ำออกมาบ้างค่ะ

แฟนเลยลองของจริง ปรากฎว่าเอาเข้าไปไม่ได้ค่ะ
    รูมันตีบมากหรือไงไม่ทราบ
    เค้าบอกว่าเป็นเพราะดิฉันใจไม่เปิด
    ที่ผ่านมาเค้ากับแฟนเก่าไม่เป็นงี้
    แต่ไม่ได้โทษเค้านะคะ แค่สงสัยเฉยๆว่าทำไมของเค้ามันไม่แข็งมากน่ะคะ

คำถามค่ะ

1.จะทราบได้ไงคะว่าดิฉันผิดปกติรึปล่าว
    ตอนนี้เสียเซลฟ์มากๆ

2. จากนั้นดิฉันลองใช้นิ้วตัวเองดู
    แหย่ไปได้ครึ่งข้อกว่าๆ ปรากฏว่าติดปุ่มอะไรกันเนี่ย
    นี่มันคืออะไรคะ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบค่ะ
    อยากรู้จริงๆ ไม่ได้ทะลึ่งนะคะ
    เห็นทีชีวิตรักจะแย่

จากคุณ : สงสัยมากค่ะ - [ 14 ก.ย. 48 00:42:39 A:203.113.71.196 X: TicketID:064334 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป