CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยน้องหนูด้วยค่ะ เวลา xxx กัน แฟนอึดมากมาก

คือว่า เวลามีอะไรกับแฟนแต่ละครั้งเนี่ยจะนานมากมาก เค้าเสร็จช้ามาก และน้องชายเค้าก็ไม่ใช่เล็กๆ ฟังดูเหมือนจะดีนะคะ แต่ปัญหาอยู่ที่น้องหนูของเรานะสิ ครั้งแรกๆก็ไม่เป็นไร เพลินๆดี แต่พอครั้งที่ 2 - 3 (ไม่ใช่วันเดียวกันนะคะ แต่ทุกวัน) มันรู้สึกเหมือนกับอะไรที่มันโดนเสียดสีนานๆแล้วถลอกข้างใน เวลาเข้าห้องนำที แสบมาก
    ทำยังไงจะช่วยให้แฟนเสร็จเร็วขึ้น หรือว่าถ้าใช้เจลจะพอช่วยได้มั๊ยค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

จากคุณ : ไม่ได้ทะลึ่งนะ - [ 14 ก.ย. 48 13:11:50 A:210.86.128.34 X: TicketID:002505 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป