CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

.. ผลจากการเรียนรู้และทดลอง ..

นานๆจะตั้งกระทู้กะเค้าซักที หลังจากที่แอบเป็นสมาชิกมาน๊านนาน
    จากคำแนะนำเรื่องการใช้ผลิตภัณฑ์ต่างๆของเพื่อนๆทำให้เรามี
    ความรู้เพิ่มขึ้นเยอะมาก แล้วเราก้อไปสรรหาเลือกซื้อตามคำแนะนำ
    และผลจากคำแนะนำ ก้อเป็นดังนี้ค่ะ ลองอ่านดูนะ
    1. cleanser นูโทรจีน่า - ใช้ดีมากค่ะ หน้านุ๊ม นุ่ม
    2. โทนเนอร์ นูโทรจีน่า - งั้นๆค่ะ ยังไม่เหมาะกะเรา
    3. ลิปมันเภสัช - อันนี้ดีมากถึงมากที่สุด ดีกว่าบอดี้ช้อปอีกค่ะ
    4. มอยซ์เจอร์เหลือง คลีนิกซ์ - ก้อดีค่ะ พอใช้ได้
    5. total turn around คลีนิกซ์ - ตัวนี้ทำเราผิดหวังมากเลย
    แอบหวังไว้มากค่ะ สุดท้ายผื่นขึ้นทั้งหน้าเลยค่ะ แพ้อย่างแรง
    สรุปว่า คำแนะนำของเพื่อนๆ ค่อนข้างดีทีเดียวค่ะ ขอบคุณมากๆ
    ตอนนี้กำลังลองตัวอื่นๆอยู่ ได้ผลยังงัยแล้วจะเอามาเล่าให้ฟังนะคะ

จากคุณ : Palmyra - [ 16 ก.ย. 48 10:32:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป