CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเกี่ยวกับ คุณผู้ชายที่ อายุ38-39ปี ขึ้นไปน่ะค่ะ

คือแฟนเราอายุ 38ปีครึ่งแล้วค่ะ
    คิดว่าปีหน้าคงแต่งงานกัน
    เราเด็กกว่าเค้า 12ปี ตอนนี้ 26ค่ะ

เค้าก็ใกล้ 40แล้ว
    ที่นี้ อยากจะทราบว่า

1. จะมีลูกนี่ ผู้ชายอายุมากๆ
    ควรจะไม่เกินเท่าไหร่คะ ลูกถึงจะไม่มีปัญหา หรือความเสี่ยง เรื่องต่างๆ
    2. เหมือนข้อข้างบนค่ะ แต่เป็นอายุผู้หญิง
    3. แล้วเรื่อง... s e x นี่ แฟนเราจะต่างจากคนที่อายุไม่ถึง 30เยอะมั๊ยคะ

จากคุณ : หนึ่งรอบ - [ 17 ก.ย. 48 16:33:47 A:203.188.15.97 X: TicketID:107222 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป