CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยผมด้วยครับ ผม xxx แฟนไม่ได้ คือเธอกลัวการสอดใส่มากเลย

ช่วยผมด้วยครับ ผม xxx แฟนไม่ได้ คือเธอกลัวการสอดใส่มากเลยเป็นอย่างนี้ตั้งแต่เราคบกันจนปัจจุบันเราแต่งานกันแล้วเธอก็ยังเป็นอยู่ ทุกครั้งผมพยายามจะเริ่มจากการใช้นิ้วก่อนแต่เอาเข้าไปได้นิดเดียวไม่ถึงครึ่งนิ้วเธอก็ร้องโวยวายบอกว่าเจ็บมากแล้ว เธอก็บอกด้วยว่ารู้สึกว่าตรงนั้นบีบรัดมาก คือเธอก็อยากให้ผมทำให้นะแต่ทุกครั้งที่พยายามเธอก็เป็นแบบนี้ตลอดเลย เราเพียงแต่ทำออรัลให้กันได้เท่านั้น ผมอึดอัดจังเลยครับ ผมจะทำไงดีครับ มีวิธีไหนบ้างช่วยแนะนำทีครับ

จากคุณ : M - [ 18 ก.ย. 48 16:19:11 A:161.200.255.161 X: TicketID:107719 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป