CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยด้วยคร้าบ เสียงผมหายไปคีย์นึงอะ

ก็เมื่อวันศุกร์ผมไปทัศนศึกษาที่ดรีมเวิลด์มา  แล้วไปเล่นของเล่นที่แบบว่าเสียวๆทั้งนั้นเลย  พอจะลองร้องออกมาแบบตอนที่เล่นอยู่บนเฮอร์ริเคนก็ร้องไม่ออกอะครับ  แต่พูดเสียงปกติๆได้  แต่ว่าดัดเสียงให้เสียงเล็กๆยังงี้ทำไม่ได้เลยอะครับ  ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้มันก็ต้องทำได้อยู่แล้ว  จะทำยังไงให้เหมือนเดิมได้อะครับ  ขอบคุณมากนะคับ

จากคุณ : น้องชายคนเล็ก - [ 18 ก.ย. 48 20:04:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป