CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เรื่องของความยาวและใหญ่...โอย..อายจัง (เรทนิดเดียวมั้ง)

ขอเกริ่นก่อนนะคะว่าคุณแฟนตัวดี ได้อ่านกรรมวิธีตามเวปและใน pantip เผื่อให้น้องของเค้ายาวขึ้น เราก็ถามว่าจะนวดไปทำไม ตอนแรกก็บอกอยากให้เรามีความสุข เราก็ถามใหม่เพื่อความมั่นใจใช่ไหม เค้าก็อืม ... กรรม (-*- !)

ขอถามคุณผู้หญิงคะว่า ชอบไหมคะถ้าแฟนเราทำอย่างนี้ คือคิดว่าที่เป็นอยู่ปัจจุบันเราก็โอเคแล้วอะคะ ไม่ได้ยาวหรือสั้น หรือเล็ก หรือใหญ่เกิน ที่จริงมันขึ้นอยู่ที่ลีลาและความอึดมากกว่า(คิดเองนะ)

ขอถามคุณผู้ชายคะว่า ยาวแค่ไหน และใหญ่แค่ไหนถึงจะมั่นใจคะ ขนาดสำคัญมากเลยเรอคะ แล้วขนาดปกติควรเท่าไหน

ที่กลุ้มใจก็คือรู้สึกว่าเวลา xxxx บางท่ามันรู้สึกเจ็บอะคะ กลัวว่าถ้ายาวกว่านี้จะเจ็บจนรู้สึกไม่อยาก xxx ไปเลยอะคะ เพราะตอนนี้ก็รู้สึกจะยาวกว่าเดิมหน่อยนึงแล้ว ก็ว่าจะลองทนดู แต่คงไม่ไหวจริงๆ

ฮือ ฮือ ฮือ ... ไม่อยากแล้วอะอ้ายแห้ง เค้าเจ็บ

ท้ายสุดขอบคุณที่ร่วมแสดงความเห็นคะ

จากคุณ : jaoyak - [ 18 ก.ย. 48 23:19:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป