CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

* * * แว๊กกก ทำไงดีๆ * * *

เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนี้ได้รับโทรศัพท์จากหมายเลขแปลกๆ เสียงแปลกๆค่ะ

แก่ม แก๊ม : ฮาโหล ฟูดๆๆ ((ทำเสียงแปลกๆในจมูกเพราะคิดว่าเพื่อนโทรมาอำ))

ปลายสาย : อ่า..นั่นคุณแก่ม แก๊มเหรอคะ นี่ดิชั้น โทรมาจากคุณ จอห์น คิม คุณจำได้มั๊ยคะ

แก่ม แก๊ม : อ่ะนะ..ใครนะคะ ((เริ่มกลัวโรคจิตขึ้นทุกที))

ปลายสาย : ก้อคุณจอห์นน่ะค่ะ คนที่เคยเรียนห้องเดียวกับคุณแก่ม แก๊มที่สวิสเมื่อก่อนไงคะ

แก่ม แก๊ม : ((ทำหน้าเซ็งสุดขีด...นึกในใจ...มันมาอีกแย้ววว)) ง่า..เริ่มจำได้แล้วค่ะ

ปลายสาย : ถ้างั้น คุณช่วยคุยกับเค้าหน่อยนะคะ ((สงสัยจะโล่งใจที่โยนโทรศัพท์มาให้แก่ม แก๊มได้))

จากคุณ : gunusa - [ 20 ก.ย. 48 18:40:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป