CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ได้catalogue คสอ.ขายตรงมา อยากถามว่า ยี่ห้อเหล่านี้ใช้ดีมั้ยคะ

ยี่ห้อที่ว่าคือ มิสทีน,ซันเวย์, เอว่อน, บอกฉัน ....พอใช้ได้มั้ยคะ แบบไม่ต้องดีเลิศ ใช้แล้วไม่แพ้ หน้าพัฒนาพอสมควรตามที่เขียนคุณสมบัติไว้ก็พอค่ะ

แล้วเพื่อนๆคิดว่า ราคาคสอ.ขายตรงแพงไปมั้ยคะ ถ้าเทียบกับยี่ห้อที่วางขายในห้าง อย่าง นีเวีย, โอเลย์

อยากลองซื้อใช้ดู แต่เผอิญคนรอบข้างไม่เคยใช้ ครั้นจะถามจากคนขายก็กลัวเค้าเชียร์ออกนอกหน้า เพราะงั้นที่นี่ถือเป็นธงแห่งความหวังเลยค่ะ

จากคุณ : SUPANIKA - [ วันมหิดล 16:18:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป