CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอถามเรื่องที่จัดฟันหน่อยครับ

มีที่ไหนแบบว่าไม่แพงมากมั้ยครับ คือลองถามหมอแถวบ้านดูแล้วหมอบอกใช้เวลาประมาณ 2 ปี + ต้องถอนทั้งหมด 4 ซี่
    อาการของผมเป็นประมาณว่าฟันมันเก แล้วล้มทับกันไปมา
    หมอบอกจ่ายก้อนแรก 1 หมื่นบาท + เดือนละ 2000 ทุกๆเดือน
    ความจริงก็ไม่อยากจัดครับแต่ว่ามันไม่มีทางแก้จริงๆเลยจำใจ เลยอยากได้คลีนิกที่ถูกๆครับ

อ้อบ้านผมอยู่แถวบางปะกอกครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : cherishy - [ วันมหิดล 22:36:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป