CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แบ่งปันประสบการณ์หลังเสริมจมูกค่ะ

พึ่งไปเสริมมาเมื่อวานค่ะ วันนี้ก็บวมมากนะคะแต่ไม่เจ็บอะไร

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆที่นี่ที่ให้ข้อมูลมากมาย ขอบคุณจริงๆสำหรับน้ำใจ ดิฉันก็จะช่วยให้ข้อมูลคนอื่นต่อไป ดิฉันหาหมอประมาณ 10 คน ก็ตกลงใจทำกับคุณหมอ สมศักดิ์..ไม่บอกนามสกุลละกันนะคะ เดี๋ยวจะหาว่าโฆษณา

แพงมาก แต่ถูกใจมากเพราะหมอมีความเป็นArtist ใจเย็นรับฟังความต้องการ ถ่ายรูปเราเก็บไว้ดูตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปคุย

ตอนทำดึงซิลิโคนออกมาแก้ 2 รอบแนะค่ะ พึ่งรู้เหมือนกันนะคะว่า มันก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด แต่พอมานึกๆ ไม่อยากต้องเจอการแก้อีกแล้ว เพราะช่วงที่แซะช่องว่างก่อนใส่ซิลิโคนนี่เสียงมันครืดคราดน่ากลัวอยู่เหมือนกัน

พอทำเสร็จก็ไม่บวมมากนัก พอเห็นเป็นรูปร่าง คือดิฉันเสริมน้อยมากเน้นมีปลายจมูกเพิ่ม ภาพรูปไม่ได้สวย Perfect หมอยังบอกเลยว่า แค่นี้แน่ใจนะ เราก็บอกค่ะ ไม่หวั่นไหวแน่นอน

ตอนนี้รู้สึกรอคอยการยุบบวม ทรมานเหมือนกัน

อยากทราบว่า ประคบเย็นแล้วควรประคบร้อนด้วยมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Grace - [ 25 ก.ย. 48 15:44:36 A:58.10.134.151 X: TicketID:106044 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป