CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

บุหรี่กับร้านเซเว่น

ร้านนี้ใหญ่มากหรือครับ เห็นผ่านไปแค่สองวันเอาบุหรี่โชว์ขายอีกแล้ว ละเมิดกฏหมายโชว์บุหรี่ณ.จุดขายเต็มที่เลยครับ พอสอบถามพนักงานก็บอกว่า เคลียร์กับผู้ใหญ่แล้วค่ะ (ดีไม่ตอบกับมาว่ารับสเลอปี้กับซาลาเปาเพิ่มไหมคะ) แถมร้านสาขานี้ตั้งอยู่หน้าสำนักงานเทศบาลตำบลกะรนด้วยครับ ตกลงพวกพ่อค้านี้จะไม่เคารพกฏหมายและสุขภาพของประชาชนเลยใช่ไหมครับ ฮ่วยเซ็ง

จากคุณ : sk-sint - [ 26 ก.ย. 48 13:36:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป