CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รีวิวเรื่องรองพื้น ได้รับความกรุณาจากคุณ ชื่อ เทน นี่แหละ ครับ

หวัดดีครับ พอดีผมได้มีโอกาสคุยกับคุณ ชื่อ เทน นี่แหละ
    ทางหลังไมค์ เรื่องรองพื้น
    เพราะว่าผมเคยตั้งกระทู้ไว้แล้วบอกว่า
    อยากลองใช้รองพื้นดูบ้าง
    แต่คิดว่าคงไม่มีทาง เพราะ
    ว่าคงไม่เป็นธรรมชาติมากๆ
    ไม่เหมาะกับผู้ชาย
    แต่คุณ ชื่อ เทน นี่แหละ ก็เข้ามาโพสว่า
    เค้าใช้อยู่แล้วโอเค
    จากนั้นผมก็ถามแบบตะบี้ตะบันถาม
    (ไม่กลัวเขาเหนื่อยเลยครับ)
    แล้วก็ด้วยความกรุณาของ
    คุณ ชื่อ เทน นี่แหละ ตอบมาอย่างไม่เหน็ดเหนื่อยเหมือนกันครับ
    ผมก็ได้รับความรู้ขึ้นเยอะครับ
    แล้วก็คิดว่า ข้อความที่คุณ ชื่อ เทน นี่แหละ
    รีวิวเกี่ยวกับรองพื้น
    น่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ
    ในห้องนี้บ้างไม่มากก็น้อย
    สำหรับท่านที่ทราบแล้วก็ต้องขออภัยไว้ด้วย
    แต่คนที่ยังไม่ค่อยมีความรู้เรื่องรองพื้น
    หรือ
    กำลังคิดอยากจะซื้อ (หรือโดยเฉพาะผู้ชายนะครับ)
    อาจช่วยได้ในการกระกอบการตัดสินใจซื้อครับ
    อีกอย่างที่อยากบอกไว้  
    ไม่ได้มาเชียร์รองพื้นของยี่ห้อใดแต่อย่างใดนะครับ
    แม้ว่าเนื้อหาจะบอกอยู่แล้วว่ารองพื้นยี่ห้อไหนที่
    คุณ ชื่อ เทน นี่แหละ บอกว่าเวิร์ค แต่อย่างไรก็ตาม
    อยู่ที่การตัดสินใจของผู้อ่านนะครับ
    ทั้งทุนทรัพย์ แล้วก็สภาพผิวแต่ละคน
    (อย่างผมยังต้องคิดว่า คงไปใช้ยี่ห้ออื่นครับ
    ที่ถูกกว่าหน่อย)
    ข้อความเป็นดังนี้ครับผม
    แก้ไขเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยให้อ่านง่ายขึ้น
    (ทุกอย่างขออนุญาตคุณ ชื่อ เทน นี่แหละ แล้วครับผม )
    อ่านกันเลยดีกว่าครับ (พล่ามซะนานเลยเรา โทษครับๆ)
    (อีกอย่างขออนุญาตแบ่งข้อความออกเป็นตอนๆ นะครับ
    อ่านง่ายดี ไม่ลายตา แล้วดูเป็นระเบียบดีครับ)

จากคุณ : Trai_chun - [ 3 ต.ค. 48 20:31:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป