CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

***ช่วยreviewผลิตภัณท์ที่คุณคิดว่าดีที่สุดสำหรับผิวมัน + ปัญหาสิวทีค่ะ***

อยากทราบว่าสำหรับเเต่ละท่านที่ใช้ผลิตภัณท์ต่อไปนี้ มีตัวไหน
    ที่คุณคิดว่าดี+เหมาะสมที่สุดสำหรับคนที่มีปัญหาสิว ผิวมัน
    โดยเฉพาะอย่างยิ่งท่านที่มีผิวเเพ้ง่ายร่วมด้วย คืออยากเก็บข้อมูล
    เพื่อนำไปประกอบการตัดสินใจซื้อมาทดลองใช้น่ะค่ะ เผื่อว่า
    จะเวิร์คกับเขามั่ง เพราะเคยไปรักษามาหลายหมอหลายคลินิค
    นอกจากจะเเพง+เมื่อหยุดใช้ก็กลับมาเป็นสิวเหมือนเดิมเเล้ว
    ดันดื้อยาอีกค่ะ ต้องเพิ่มขนาดยา กลัวหน้าพังกลายเป็นสุสาน
    ยาหมอ อยากจะพยายามดูเเลด้วยตัวเองจะดีกว่าค่ะ

ผลิตภัณท์ที่ว่าก็มีดังต่อไปนี้นะคะ ขอเรียงเป็นข้อๆ ค่ะ

1. ผลิตภัณท์ล้างหน้า

2. ยาทาสิว

3. ตัวบำรุงผิวหน้าตอนกลางคืน

4. ตัวบำรุงผิวหน้าตอนเช้า

5. ผลิตภัณท์กันเเดด

6. แป้งอัดเเข็งเเบบของเด็กหรือเเบบไม่ผสมรองพื้น

7. อื่นๆ ที่ท่านภูมิใจเสนอ

ปล. ขอเป็นอะไรที่หาซื้อได้ทั่วไปหรือหาซื้อไม่ยากนัก เเละราคา
    ไม่โหดมากนะคะ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล. 2 ถ้าใครมีวิธีเด็ดๆ ที่สามารถกำจัดสิวบนแผ่นหลัง+หน้าอกได้
    ก็จะเป็นความกรุณาอย่างสูงค่ะ...ประมาณว่าช่วงนี้โดนข้าศึก
    สิวโจมตีมากมาย...

จากคุณ : โปรดรักฉันในแบบที่ฉันเป็น... - [ 4 ต.ค. 48 20:24:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป