CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แนะนำสบู่ใสโครงการในหลวงค่ะ ใช้ดีติดใจเลยบอกต่อ

เป็นสบู่ใสในโครงการจิตรลดาค่ะ ส่วนผสมหลักจะมาจากสารสกัดจากใบมะกอกพันธุ์เมดิเตอร์เรเนียน กลิ่นหอมดีค่ะ เวิร์คมากสำหรับเรา เพราะเป็นคนที่มีตุ่มสิวที่หลัง บางทีก็มีผื่นคันใช้แล้วผื่นสิวหาย รอยแผลเป็นที่ชอบแกะก็จางลง และผิวก็ไม่แห้งตึงด้วยค่ะ พอดีไปอ่านในหนังสืออะไรก็จำไม่ได้ว่า สมเด็จพระเทพฯเคยทูลในหลวงทรงว่าทรงมีผื่นคันที่หลัง ในหลวงท่านรับสั่งให้ทางโครงการฯลองทำสบู่ตัวนี้มาให้พระเทพฯทดลองใช้แล้วหาย ท่านเลยโปรดให้ทางโครงการฯทำออกมาจำหน่ายให้ประชาชนได้ใช้ของคุณภาพดี   ฝีมือคนไทยกันค่ะ หาซื้อได้นะคะที่โกลด์เด้น เพลส

จากคุณ : jumunited - [ 6 ต.ค. 48 16:46:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป