CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนช่วยแนะนำรองเท้าหรับวิ่งหน่อยค่ะ

รองเท้าที่มีเก่ามากแล้วห้าปีได้ เลยจะไปซื้อใหม่พรุ่งนี้ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะคะว่าตอนนี้มีรองเท้าวิ่ง รุ่นไหน ของอะไรที่ดีๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ปล.วันนี้ใส่คอนเวิร์สรู้สึกเจ็บส้นเท้า

จากคุณ : เริ่มต้นจากที่นี่ - [ 9 ต.ค. 48 08:06:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป