CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แค๊ปซูลขี้เหล็ก ช่วยเรื่องนอนหลับ มันมีผลไรกะร่างกายบ้างหรอครับ

เคยได้ยินว่า มันช่วยเรื่องนอนหลับอ่ะครับ แต่พอไปหาซื้อ เภสัช เค้าบอกว่ามันมีผลต่อตับ เลยเรียกเก็บคืนหมดแล้ว แล้วพอดีเมื่อวานไปเห็นมันวางขายอยู่อ่ะครับไม่ทราบว่ามัน ปรับปรุงใหม่หรือยังครับ พอดีนอนไม่ค่อยหลับเลยอยากจะซื้อมาลองกิน เคยกิน blackmores ก็นอนหลับดีแต่แพงไปหน่อยครับ

จากคุณ : pong - [ 12 ต.ค. 48 14:25:45 A:58.10.77.13 X: TicketID:101615 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป