CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาช่วยกันบอกราคาการสมัครเป็นสมาชิกของเครื่องสำอางแต่ล่ะยี่ห้อกันดีกว่าค่ะและได้สิทธิประโยนช์ไรบ้าง

ชวนเพื่อนมาบอกกันดีกว่าค่ะว่า สมัครสมาชิกแต่ล่ะยี่ห้อของเครื่องสำอางเสียค่าสมัครเท่าไหร่ หรือต้องซื้อสินค้าครบเท่าไหร่แล้วเป็นสมาชิกแล้วมีสิทธิประโยนช์ไรบ้าง ได้ส่วนลดเท่าไหร่

laneige ซื้อครบ 2500 ได้เป็นสมาชิก ของแถมด้วย แต่ไม่แน่ใจนะค่ะว่าจะได้ส่วนลดเท่าไหร่ ส่วนของแถมก็เห็นตรงที่เขาโชว์น่ะค่ะ
    red earth ซื้อครบ 2500 ( ราคานี้เพื่อนบอกนะค่ะ) แต่ ba ลาเนจบอกว่า 4500 ค่ะเลยไม่แน่ใจ แต่ทราบว่าได้แต่งหน้าฟรีตลอดเลยค่ะ ส่วนได้ส่วนลดเท่าไหร่ต้องถามผู้รู้มาตอบค่ะ
    op เสียค่าสมัคร 300 ได้ส่วนลดทันที 15% วันที่สมัคร หรือทุกวัน 5% และจะได้ทุกวันพฤหัส 15% ค่ะ

หาเพื่อนที่ทราบของแต่ล่ะยี่ห้อ มาช่วยกันบอกดีกว่าค่ะ เผื่อเป็นหนทางเลือกให้เพื่อนคนอื่น ๆ เพราะตัวเองก็ยังไมได้เป็นสมาชิกไหนเลยกำลังหาอยู่เหมือนกัน

จากคุณ : ไบรดี้ - [ 12 ต.ค. 48 17:19:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป