CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

น้ำที่ไม่ใช่น้ำหล่อลื่นของผู้หญิงเค้าเรียกกันว่าน้ำอะไรครับ

เคยเจอผู้หญิงอยู่คนนึงพอทำกิจกรรมทางเพศกันแล้วจะมีน้ำใสๆไหลออกมาเยอะมากๆ ไม่ได้เห็นตอนไหลนะ แต่รู้สึกว่ามีคนเอาน้ำมาราดหน้าขาแต่ตอนนั้นยังไม่คิดอะไรแค่สะกิดใจเฉยๆ

พอเสร็จแล้วก็เห็นเตียงเปียกเปื้อนเป็นวงกว้างมากๆต้องเอาผ้ามาซับๆน้ำออกบ้างเดี๋ยวราจะขึ้น ปริมาณน่าจะประมาณเต็มแก้วแก้วกาแฟเล็กๆน่ะ

ดูๆแล้วไม่น่าจะใช่น้ำหล่อลื่นนะครับ เพราะน้ำหล่อลื่นของผู้หญิงน่าจะเป็นสีขาวขุ่นๆและหนืดหน่อยๆ ที่เห็นนี่คงเป็นน้ำใสๆมากๆ

รู้สึกจะไม่ค่อยเห็นมีกันเลยพึ่งจะเจอผู้หญิงคนนี้มีน้ำใสๆเลยแปลกใจ จะถามก็ไม่กล้ากลัวโดนตบ เลยมาถามในนี้แทน ว่ามันคือน้ำอะไร มีชื่อเรียกไหม ปกติมีกันทุกคนไหมครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : EE.Jump - [ 13 ต.ค. 48 02:20:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป