CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เรื่อง Sunblock ทาหน้า ค่ะ ยี่ห้อไหนที่ใช้แล้วปกป้องแสงแดดได้ดี หน้าไม่หมอง และ ไม่แพ้ ค่ะ

อยากให้ช่วยแนะนำครีมกันแดดทาหน้าให้ทีค่ะ ลอง search หาแล้ว ก้อหลากหลาย จนไม่รุจะอันไหนดีค่า ก้อเรยอยากให้รีวิวให้อีกทีค่ะ ตอนนี้ใช้ sarasara สีน้ำเงิน ก้อรุสึกเหมือนหน้าหมองๆ คล้ำๆขึ้น เหมือนปกป้องได้ไม่พอ เมื่อก่อนเคยใช้นีเวีย เปนกระปุกสำหรับหน้า ก้อกันแดดดีนะค่ะ แต่หน้ามันมาก ตอนนี้ก้อคิดอาจจะลองไปซื้อแบบเปนหลอดๆสำหรับหน้า ของนีเวีย ดีหรือป่าว ที่มีแบบ whitening แล้วก้อแบบธรรมดา ใครอยากจะแนะนำยีห้อไหนก้อช่วยกรุณาหน่อยค่ะ ราคาไม่แพงมากนะค่ะ ขอราคา ด้วยนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ต.ค. 48 20:53:02

จากคุณ : AnNe_kitty - [ 14 ต.ค. 48 20:52:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป