CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

แฟนพันธุ์แท้แป้งป่าตอง เชิญหน่อยค่ะ อยากทราบจัง...

แอบอ่านห้องสวนลุมมานานแล้ว

แต่ไม่เคยตั้งกระทู้ซะทีวันนี้ได้ฤกษ์แล้ว..

เข้าเรื่องเลยนะคะ คือ อยากทราบว่าแป้งป่าตอง

เหนบอกว่ามีสีเดียวแล้วอย่างคนผิวขาวเลืองจะใช้ได้มั้ยคะ

เหนบอกออกโทนชมพูๆ ( ใช่ป่าว ?? )

แล้วถ้าซื้อนี่ซื้อได้ที่เว็ปไหนบ้างคะ เอาแบบไว้ใจได้น่ค่ะ

เพราะไม่เคยซื้อของทางเว็ปเลย กัวเหมือนกันค่ะ

แล้วราคาส่วนใหญ่ประมาณเท่าไหร่คะ

ตอนนี้สนใจมากค่ะ ของเก่าใช้แป้งผุ่นเอตูเซ่อยู่

รู้สึกว่ามันหมองๆค่ะแล้วราคาก้อสาหัสเหมือนกัน

เลยอยากเปลี่ยน ตอนนี้สนใจแป้งป่าตองมากค่ะ

ช่วยแนะนำด้วยนะคะ หรือใครมีแป้งฝุ่นดีๆ

ไม่มันไม่หมอง ช่วยแนะนำด้วยนะคะ เอาแบบไม่ต้องแพงมากค่ะ ( ปกติไม่ใช้รองพื้นอ่ะค่ะ )

ขอบคุณทุกคนมากเลยนะคะ ^ ^

จากคุณ : @ ^____^ @ - [ 15 ต.ค. 48 17:37:37 A:58.8.244.171 X: TicketID:021898 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป