CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Jeans เอวต่ำสวยๆ อ่ะค่ะ ยี่ห้ออะไรดีคะ ตามหามานาน

Jeans เอวต่ำสวยๆ อ่ะค่ะ ยี่ห้ออะไรดีคะ ตามหามานาน
    ไม่เจอสักที เพื่อนๆชอบ ยีนส์ยี่ห้ออะไรดีค่ะ หรือรุ่นอะไรที่เอวต่ำสวยๆน่ะค่ะ หรือว่า มีที่ไหนที่รับเเก้ ให้เป็นเอวต่ำเเล้วฝีมือเนี๊ยบๆบ้างคะ  อีกอย่างค่ะ เพื่อนๆซักกางเกงยีวน์บ่อยไหมคะ เเล้วเราซักเเต่มันอ่อนๆ เราไม่ชอบเลย ทำยังไงดีคะ มันถึงจะเเข็งๆ เหมือนเดิม ต้องลงเเป้งอะไรหรือเปล่าคะ

จากคุณ : เปียโนสีเเดง - [ 16 ต.ค. 48 20:42:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป