CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเรื่องการกินแอปเปิ้ลไซเดอร์..ของคนขี้เกียจชงค่ะ

จะว่าขี้เกียจก็ไม่เชิงหน่ะคะ แค่อยากรู้ว่าทำได้มั้ย เพราะจะสะดวกขึ้น
    ที่อยากถามคือว่า ปกติเราต้องกินน้ำผสมแอปเปิ้ลไซเดอร์ตอนเช้าใช่มั้ยคะ
    ทีนี้ ถ้าหากเราไม่ชงแล้วกินเป็นครั้ง ๆ แต่อาศัยว่าชงทีเดียวเยอะ ๆ ใส่ขวดไว้
    แล้วก็วางไว้ในห้องนอนเลย ตื่นปุ๊บกินปั๊บ จะสะดวกกว่า
    แต่... ไม่รู้ว่าคุณค่ามันจะหายไปรึเปล่าคะ

(อยากสวย สุขภาพดี แต่ก็ยังจะหาความสะบายอีกเนอะ)

จากคุณ : ใยหมอก - [ 18 ต.ค. 48 11:11:44 A:203.129.12.36 X: TicketID:102696 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป