CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คลีนิคหมมรมรวินทร์ อยู่แถวไหนครับ มีชื่อเสียงไม๊ ถ้าเอาหน้าไปฝากกับหมอที่นี่ไว้ตลอดให้เค้าดูแลแบบประจำ จะดีไม๊ครับ

ใครเคยไปหาหมอที่นี่บ้าง
    มีเพือนบอกว่าดี
    แพงไม๊ครับ
    ผมจำเปนต้องย้ายบ้าน ปกติใช้ของหมอตลอด
    จึงอยากหาหมอใหม่ ให้เค้าดูแลเราไปตลอดน่ะครับ
    ใช้ผลิตภัณฑ์ของเค้า และทำตามคำแนะนำของเค้า

จากคุณ : แซ๊บบอย กับ สก๊อยเกิร์ล - [ 24 ต.ค. 48 18:28:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป