CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยเลือกบลัชที่เหมาะสมแต่งไปรร.หน่อยนะค๊ะๆๆๆ พี่ๆที่สวยๆน่ารักๆ ทั้งหลาย

ตอนนี้ยังเป็นนักเรียนม.ปลายอยู่อ่ะค่ะ อยากเลือกบลัชที่ทาไปรร.แล้วดูไม่น่าเกลียด ไม่แก่ ดูน่ารักๆ แบบมีเลือดฝาด สีไม่เข้ม ไม่อ่อนเกินไปอ่ะค่ะ ตอนนี้ที่เล็งๆอยู่ก็มี
    cc lilium กะ cc poppy ไม่รู้ว่าสีไหนดี หรือถ้ามีสีอื่นสวย ยี่ห้ออื่น ก็แนะนำหน่อยนะ ค่ะ เอาแบบ ไม่เกิน 1000 นะค่ะ
    อ่อ ลืมบอกไป ผิวไม่ขาว ไม่ดำอ่ะค่ะ

พี่ๆสวนลุมช่วยเลือกหน่อยนะค่ะ ช่วยหน่อยๆ นะๆๆๆๆๆ

จากคุณ : อุซางิของสกู๊บบี้ - [ 27 ต.ค. 48 14:56:54 A:203.188.59.171 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป