CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามเรื่อง shopping ก่อนไป Singapore ค่ะ

กำลังจะไปสิงคโปรค่ะ ไม่ทราบว่ามีอะไรน่า shopping บ้างคะ ทั้งที่ duty free แล้วก็ที่สิงคโปรเลยนะคะ

ถ้าเป็น duty free รบกวนพี่ๆ ช่วยบอกว่าซื้อตอนขาไป หรือขากลับด้วยนะคะ

ตอนนี้ที่อยากได้เป็นพิเศษก็มี น้ำหอม กระเป๋า รองเท้า เสื้อผ้า แล้วก็นาฬิกาค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : skar69 - [ 28 ต.ค. 48 01:34:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป