CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เสนอ "คลับลดความอ้วน" เจ้าคะ ช่วยเข้ามาโหวตกันหน่อยเร็ว

เห็นด้วยจ้า (25 คน)
      เห็นด้วยมาก ๆ (13 คน)
      เห็นด้วยมากที่สุด (106 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 144 คน

17.36%
     9.03%
     73.61%

เนื่องด้วย ... กลุ่มลดความอ้วนจำนวนคนเยอะมากคะ

และพวกเราก็ตั้งกระทู้กันหลายกระทู้

ทำให้กระทู้ของพวกเราไปกินที่กระทู้ที่มีสำคัญให้ตกไว

กุยแก (กุนซือเอกแห่งรัฐวุ่ย)  และแม่มดน้อย ร้อยลีลา  จึงเห็นควรว่า  เราควรเนรเทศตัวเอง เอ้ย...ตั้งคลับแยกออกไปจากหน้ารวมเจ้าคะ

พวกเราจะได้ตั้งกระทู้กันได้อย่างเต็มที่ไม่ต้องเกรงใจชาวบ้านอีกด้วยคะ  @^0^@  จะได้อัพเดทน้ำหนักกับสัดส่วนที่ลดได้มาอวดกัน  ฮี่ ๆ ๆ ๆ

ช่วยโหวตกันหน่อยนะคะ  ว่าต้องการข้อไหนใน 3 ข้อ

ถ้าได้คนจำนวนหนึ่งแล้ว  จะส่งกระทู้ให้ทางทีมงานพันทิพ  พิจารณาเปิดคลับให้พวกเราเจ้าคะ

[คลิกเพื่อชมภาพขนาดจริง]

จากคุณ : กุนซือเอกแห่งรัฐวุ่ย - [ 30 ต.ค. 48 12:17:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป