CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

••มาสคาร่าช่วยความยาว Vs ความหนา••

สงสัยว่า มาสคาร่าที่ช่วยเรื่องความยาวกับหนานั้น เป็นอย่างไร

คำถามแปลกๆไหมคะ? แต่สงสัยจริงๆ

ถ้าทำให้ขนตายาวขึ้นนั้น ขนตาจะเรียงเป็นเส้นๆหรือเปล่า? ดูเป็นธรรมชาติไหม?

ถ้าทำให้หนาขึ้น เป็นอย่างไร จะเป็นก้อนๆปื้ดๆไหม?

คือตัวเองเป็นคนขนตาสั้น ไม่บางแต่ไม่หนามาก เลยข้องใจว่าจะต้องซื้อมาสคาร่าที่ช่วยในเรื่องอะไรดี ตอนนี้ใช้ของCute press Jet setอยู่ ชอบตรงที่ดูเป็นธรรมชาติมาก ล้างง่าย แต่ว่ามันก็ธรรมชาติจนไม่ช่วยอะไรเลย ช่วยแค่ให้ขนตาดำขึ้นแค่นั้นค่ะ ดัดขนตาแล้วก็ไม่อยู่ พอเที่ยงๆขนตาก็ตก

เลยอยากทราบว่าตัวเองเหมาะจะใช้มาสคาร่าช่วยความยาวหรือหนา ตัดสินใจไม่ถูกค่ะ และยี่ห้อไหนใช้ดีอย่างไร เอาไม่เป็นแพนด้า และล้างออกง่ายๆเป็นเส้นๆออกมาเลย ชอบค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคะ

ป.ล. รบกวนเพื่อนๆบอกราคาของมาสคาร่าที่แนะนำด้วยได้ไหมคะ จักขอบพระคุณมากๆค่ะ

จากคุณ : Jonuu - [ 31 ต.ค. 48 12:28:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป