CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ซื้อของประจำเดือน เอามาอวดอีกแล้วครับผม

หวัดดีครับ เพื่อนๆ ชาวสวนลุมครับผม
    มาคราวนี้เหมือนเดิมอีกแล้วครับท่าน เอาของมาอวดครับ
    ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไรครับ ไม่รุ้จะโพสเรื่องไรครับผม
    มีอยุ่เรื่องเดียวครับ เรื่องซื้อของ (เรื่องเสียตังครับ)  แหะๆ
    ในห้องสวนลุมนี้ ผมแอบเข้ามาอ่านซะเยอะครับ แล้วก็ตอบบ้าง
    เวลาจะหาเรื่องโพส หาไม่ค่อยได้ครับ มีแต่เรื่องซื้อของอย่างเดียวครับ
    แล้วก็อย่างที่สัญญาไว้ตั้งแต่เดือนที่แล้ว (ถ้าใครยังจำกันได้นะครับ)
    บอกว่าซื้อของประจำเดือนนี้ จะเอามาให้ดูกันครับ
    แล้วคราวนี้ก็ได้ฤกษ์ซะทีครับ เลยเอามาอวดหนุ่มๆ สาวๆ ยั่วกิเลสเล่นครับผม
    เดือนนี้หนักไปทางเมคอัพครับ
    มันเป็นบางเดือนนะครับ บางเดือนก็บ้าสกินแคร์ทั้งเดือน
    บางเดือนก็น้ำฮ้อม น้ำหอม
    บางเดือนก็เสื้อผ้า รองเท้าครับ
    แล้วเดือนนี้ก็เมคอัพครับผม
    (แล้วเมื่อไรจะพอซักทีเนี่ยผม หมดไปหลายตังแล้วนะ)
    ไปดูกันเลยครับ พล่ามมาซะเยอะ
    นี่รูปรวมครับผม (เห็นเยอะๆ นี่ ของแถมเยอะครับ ไม่ได้ซื้อเยอะนะ)

แก้ไขข้อความ
    มาชี้แจงครับผม เนื่องจากอ่านรีพลายของคุณ Jonuu
    ทำให้ผม รู้ว่า หัวข้อมันกำกวมจริงๆ อ่านแล้วงง
    (อ่านเองยังงงเองเลยครับ)
    ขอบคุณ คุณ Jonuu มากครับผม
    ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 48 20:45:11

จากคุณ : Trai_chun - [ 31 ต.ค. 48 19:52:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป