CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

\*!*/ รวบรวมจาก blog เอามาเขียนนะครับ \*!*/

ขออภัยช่วงนี้ผมยังไม่ได้ review อะไรซักกะอย่างเลย ยังรอผลการใช้ให้แน่นอนอยู่ครับ บางตัวมีการหยุดแล้วกลับมาใช้ใหม่ เพื่อดูว่ามันได้ผลจริงๆอะป่าว ผมเลยเขียนเรื่องสาระ ที่อาจจะไร้สาระก็ได้ ตอนแรกเขียนไว้ที่ blog อย่างเดียว เพราะเห็นว่าคงไม่สำคัญอะไรมาก แค่คิดว่าสำหรับบางคนอาจจะสำคัญก็ได้ เลยคัดลอกมาลงให้เพื่อนอ่านกันเล่นๆนะครับ

แต่ทั้งบทความพวกนี้ เป็นแค่ความเห็นของผมเท่านั้นนะครับ ถ้าจะอ่านก็ใช้วิจารณญาณไปด้วยนะ เอามาแค่ 2 เรื่อง อีกเรื่องไร้สาระ

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 48 13:29:23

จากคุณ : Start now - [ 6 พ.ย. 48 13:24:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป