CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เรื่องตอน XXX กันนะครับ

เวลามีอะไรกันแล้วผมถามเขาว่าเสร็จยัง แต่เขาโกรธเพราะหาว่าไปเร่งเขา แต่ผมถามเพราะว่าถ้าเขาเสร็จผมจะได้ทำไรตามใจผม แล้วก็เถียงกันว่ามันคือการเร่งเขาหรือการเอาใจใส่คู่ของตน

ถามหน่อยครับ ทุกท่านเห็นว่าอย่างไร ถ้ามีคนมาภามคุณผู้หญิงขณะตอนนั้น

จากคุณ : Just Ask - [ 6 พ.ย. 48 22:31:55 A:24.128.73.244 X: TicketID:034073 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป