CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++ใคนเคยนำน้ำผึ้งมาพอกหน้าบ้างคะ...เป็นยังไงบ้างคะ ต้องผสมอะไรไหมคะ+++

เคยอ่านเห็นแวบๆๆ..ว่านำมาพอกหน้าแล้วช่วยพวกเรื่องสิวเสี้ยน สิวอุดตัน ให้ลดลงได้อะค่ะ

แนะนำด้วยค่ะ...ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ยิ้ม - [ 7 พ.ย. 48 00:53:14 A:203.209.91.117 X: TicketID:065771 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป