CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ว่าด้วยเรื่องสิวอักเสบ ( หัวช้าง)

คือเคยตั้งกระทู้ถามถึงผลิตภัณฑ์ที่ช่วยจัดการเจ้าสิวหัวช้างที่มักจะแวะเวียนมาหาเป็นประจำทุกเดือนแล้วมีท่านหนึ่งบอกว่ากินซิงค์ทุกวันวันละเม็ดแล้วจะดีขึ้น...ไม่ทราบว่าเจ้าซิงค์ที่ว่านี่คืออะไรแล้วช่วยเรื่องสิวได้ในระดับไหน..แหะๆ ที่สำคัญซื้อที่ไหนค่ะ....รบกวนอีกสักกระทู้น่ะค่ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล...อุ้ยลืมถามอีกอย่าง...เจ้า bp 2.5 % นี่คืออะไรค่ะแล้วน่ามันเป็นงัยอ่ะ...บอกหน่อยน้า

จากคุณ : คนจนอยากสวย - [ 7 พ.ย. 48 00:53:24 A:58.10.132.81 X: TicketID:004114 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป