CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำ skin care ที่ช่วยทำให้หน้าเด้งๆ ใสๆ ให้ด้วยค่ะ.......

คือช่วงนี้รู้สึกว่า ทำไมหน้าเราดูนิ่มๆ ไม่เด้งดึ๋งๆ ใสปิ๋งเหมือนเมื่อก่อน ก็เลยอยากให้เพื่อนๆ ผู้เชี่ยวชาญในห้องนี้ช่วยกันแนะนำครีมที่ช่วยให้หน้ากลับมามีสปริง + ใสๆ เหมือนเดิมกันหน่อยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ...อ้อ เป็นคนผิวผสมค่ะ ไม่เคยแพ้อะไรเลย

จากคุณ : แมวอ้วนน่ารัก - [ 8 พ.ย. 48 12:43:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป