CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตอนนี้ใครผิวใส ไร้สิว หน้าไม่มัน ด้วย โรแอคคิวเท็น บ้างครับ

ทานได้กี่เดือนเริ่มเห็นผลครับ (หน้าไม่มัน - สิวใหม่ไม่ขึ้น)

ตอนนี้หมอให้ผมทาน 3 เม็ด 20 mg  จ พ ศ มา 3 อาทตย์แล้ว

สิวก็เริ่มลดๆลงบ้างแล้วอ่ะครับ

อยากทราบว่ามีใครทานแล้วเห็นผลบ้าง
    แล้วหมอบอกว่าจะได้ผลไปอีกนานเท่าไหร่ครับ

จากคุณ : ปลายิ้ม - [ 8 พ.ย. 48 17:39:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป