CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้อยากระบาย"เสียใจมากเลยค่ะ แฟนล้อเราว่าจั๊กแร้ดำ "ฮือๆๆๆๆ

วันนี้เสียใจมากเลยค่ะ  อีตาแฟนเรามันเห็นเราเดินดูเสื้อ
    เผอิญหยิบเสื้อออกแนวเสื้อแขนเต่อ ๆ เห็นจั๊กแร้นิดนึง  
    ไม่ได้ตั้งใจจะซื้อแค่มองดูว่าสวยดี  อีตาแฟนปากไม่ดี  บอกว่า  "เฮ้ยๆจะใส่ได้เหรอ  จะโชว์จั๊กแร้ดำหรือไง" แล้วก็หัวเราะ  ก็เข้าใจนะว่าล้อเล่น  แต่เรามีปมด้อยจั๊กแร้ดำอยู่แล้ว  เราไม่เคยให้แฟนเห็นจั๊กแร้เลยแต่แฟนคงแอบเห็นบ้างว่ามันดำ  เราก็พยายามทำทุกอย่างแล้ว  พอพูดแทงใจดำ  มันเสียใจมากเลยค่ะ  เลยขอตัวเข้าห้องน้ำไปร้องไห้  ตอนนั้นคิดว่าทำไมต้องให้คนมานั่งว่าเรื่องจั๊กแร้ด้วยวะ  ไปไหนมาไหนก็ต้องนั่งหนีบแขนกลัวคนอื่นจะเห็น    ไม่รู้ว่าเว่อร์เกินไปหรือเปล่าแต่เอาเรื่องที่กังวลใจมาพูดแล้วเป็นคนที่เรารักแล้วเสียใจมาก  ถ้าเป็นเพื่อน ๆ จะทำยังไงดีค่ะที่จะทำให้ไม่คิดมาก  และมีวิธีที่ทำให้รักแร้
    ขาวแบบได้ผลไหมค่ะ

จากคุณ : ซาลาเปาไส้หมูแดง - [ 9 พ.ย. 48 18:15:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป