CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากทราบวิธีการจัดการกับผมดัดค่ะ

คือเพิ่งไปดัดมาได้อาทิตย์นึง แต่ยังทำอะไรไม่ค่อยเป็น ไม่ค่อยคล่องเท่าไหร่  ก็เลยอยากรู้รายละเอียดตั้งแต่สระผมเลยอ่ะค่ะ  ว่าควร หรือไม่ควรทำอะไร มีข้อห้ามหรือข้อพึงกระทำอะไรมั้ยให้ผมไม่คลายตัวเร็ว  (อยากรู้ว่าเวลาเช็ดผมนี่ต้องทำยังไงอ่ะคะ  ปกติจะแบบเช็ดแรงแล้วก็ถูมั่วๆ ทั้งหัวเลย  แต่พอดัดแล้วก็ได้แต่บีบๆ อ่ะ  แล้วมันแห้งช้ามาก รำคาญอ่ะ ไม่ชอบตอนผมเปียกๆ)

ยังไงรบกวนด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : piglet babe - [ 10 พ.ย. 48 22:40:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป