CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++อยากมีขาเรียว เนียนค่ะ ใครมีเคล็ดลับดีๆ แนะนำกันหน่อยนะคะ+++

เป็นคนขาค่อนข้างใหญ่ค่ะ ส่วนขาก็เป็นผื่นแพ้บ่อย คันเลยเก่าบ้าง ก็เลยมีแผลเป็นอะค่ะ เป็นจุดๆๆๆ อยากให้มันจางลงเร็วๆอะค่ะ+อยากมีขาเรียวๆด้วย (เท่าที่จะทำได้) มีท่าออกกำลังกายอะไรแนะนำไหมคะ...

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :)

จากคุณ : ยิ้ม - [ 13 พ.ย. 48 21:46:30 A:161.200.255.161 X: TicketID:065771 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป