CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หาหมอสิวที่ไหน "ถูก" ที่สุดครับ

คือหาพรเกษมมานานแล้ว ประมาณ 2 เดือนมั้ง
    หน้าอะไรๆ ก็เริ่มดีขึ้นแล้ว
    แต่แบบ มันแพงๆๆๆ มากๆ เลย สู้ไม่ไหว ค่าหมอก็มี ค่าฉีดสิว กดสิว ก็แพง T__T...
    คือผมก็เป็นแค่คนธรรมดาคนนึง ที่ยังไม่มีรายได้ เลยอยากจะลดค่าใช้จ่ายให้ได้มากที่สุด แต่ครั้นจะให้เลิกหาหมอ ก็กลัวว่าสิวมันจะเห่อขึ้นมาอีก T__T...
    ก็เลยอยากหาหมอสิวที่ถูกๆ อะครับ แต่ก็มีคุณภาพบ้าง
    วันนี้ไปรักษ์ผิวมา โดนไป 900 อั่ก T_T เห็นร้านเล็กๆ อย่างงั้นนะเนี่ย...
    คือจริงๆ ผมแค่ต้องการซื้อยา โรแอ๊คคิวเทนอะครับ แต่พระเกษมเขาไม่ให้ซื้อ ต้องพบหมอก่อน
    ส่วนยาทา ผมก็ไม่อยากซื้อ ขวดละตั้งแพง ซื้อมาก็ไม่ค่อยได้ใช้
    ทำไงดีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
    ปล. ลุมพินี ไปไม่ไหวครับ ไกลไป T_T

จากคุณ : Por3k - [ 15 พ.ย. 48 19:12:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป