CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครใช้ L'Occitane บ้างค่ะ มาช่วยตอบหน่อย

อยากรู้อ่ะคะ  ว่าอะไร ของเค้าดีบ้าง
    เห็นแพงเหมือนกันนะคะ

วันนี้ไปส่องๆ ลิปปาล์มดูค่ะมีหลายแบบ
    เลือกไม่ถูก  เห็นในห้องนี้บางคนใช้
    ครีมทาใต้ตาอ่ะคะ  ดีมั้ยค่ะ
    แต่ครีมทาตัวราคาสูงมากเกินนะคะ  

แต่อยากได้มาใช่อ่ะคะ   เลยอยากรู้

ตอบหน่อยนะคะ

จากคุณ : ปลาดาวทะเล - [ 15 พ.ย. 48 22:02:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป