CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รอไม่ไหวแล้ววววขอปันใจจากน้อง sarasara ดีก่า

เรื่องของเรื่อง หลังจากเฝ้ารอน้องซาร่ามานาน ตั้งแต่มันขาดตลาดแหละค่ะ จนเมื่อวันก่อนเห็นเพื่อนในห้องบอกว่าซารากลับมาแล้ว อย่ากระนั้นเลย เร่งรีบเร็วไวไปชอปสุดริด โห..ใจนี่หมายมั่นมากเลย กะว่าขอตุนไว้ซัก 5-6 ขวดแล้วกัน
    ปรากฏว่า...พอไปถึง.....น้องบีเอบอกว่า ซาร่ามาแล้วค่ะ..แต่หมดแล้วค่ะ เราก็..ห๊า ทำไมหมดไวยังงั้นหละคะ
    คือว่า..มาทั้งหมด 200 ขวดเองค่ะแล้วก็กระจายๆกันไปที่ละ2-3ขวด ที่นี่ลงแค่ 2 ขวดเองค่ะลูกค้าซื้อไปแล้ว -_-"
    ...ฟังแล้วเซ็งจิตมากค่ะ...เลยเดินตุรัดตุเหล่แถวๆซุปเปอร์ แล้วไปเจอ omi เข้า เราก็..เอาวะ แก้ขัด (แก้ขัดแพงไปหน่อย ขวดละ 570 แน่ะ) ยืนคิดตั้งนาน จะซื้อดีมั๊ยว๊า แพงยังงี้เพิ่มอีกจิ๊นึงไปซื้อ Ipsa ดีกว่าม๊างงง
    สุดท้ายก็ได้โอมิกลับบ้าน
    ผลเหรอคะ...เนียนค่ะ ถูกใจมั่ก ไม่วอกไม่มัน กันน้ำกันเหงื่อ ไม่แพ้ด้วย (ปรกติไม่ค่อยแพ้ค่ะ หน้าด้าน)
    เลยจะมาบอกสาวๆว่า ซาร่าท่าทางจะหายากกกกกอีกแย้ว
    แต่ตอนนี้เราไม่ง้อแล้วหละ เชอะ!!!

จากคุณ : Alesis - [ 16 พ.ย. 48 20:50:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป