CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

**ท้องได้ 5 เดือนแล้ว อยากจะย้อมผม อันตรายไหมคะ**

ไม่ใช่อยากเปรี้ยวนะคะ แต่ผมขาวเยอะมาก เป็นแบบนี้ตั้งแต่วัยรุ่นแล้ว ต้องย้อมมาตลอด 2-3 เดือนครั้ง
    แต่พอท้องก็ไม่อยากทำ ผ่านมา 5 เดือน ...โอ้ขาวโพลนเลยค่ะ เห็นชัด ไม่มันใจเลย แล้วตัวเองต้องไปทำงานด้วยค่ะ อยากทราบว่าจะย้อมผมได้ไหมคะ อันตรายถึงลูกในท้องไหม

จากคุณ : BoomK - [ 18 พ.ย. 48 14:04:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป