CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+++++เรื่องของผม++++

...อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆนะค่ะ...คือหนูมีผมค่อนข้างหนา...แล้วก็ฟูค่ะ...เป็นผมเส้นใหญ่นะค่ะ....และหยักโสกนิดหนอ่ยนะค่ะ.....อยากจะยืดผมก็กลัวว่าผมจะเสียอีก......เคยยืดแล้วปลายผมมันจะหยิกๆนะคะ.....หรือว่าถ้าไม่ยืดเนี่ยมีวิธีดูแลผมยังไงค่ะให้มีน้ำหนัก...ไม่แห้งฟูนะ.....แล้วก็ถ้าต้องไปว่ายน้ำบ่อยๆเนี่ยมีวิธี...ดูแลรักษาผมยังไงบ้างค่ะ....พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ......ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : เด็กดีอยาก...รวย - [ 19 พ.ย. 48 11:49:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป